ทีมบริหาร สพม.เชียงราย

ดร. สมพร สุขอร่าม
ผอ.สพม.เชียงราย
โทรศัพท์ 081-9721278
E-mail : somporn.suk@spm36.go.th
นายอรรณพ จูจันทร์
รอง ผอ.สพม.เชียงราย(1)
โทรศัพท์ 086-1799268
E-mail : Annop.Juc@spm36.go.th
นางโสภา ชวนวัน
รอง ผอ.สพม.เชียงราย(2)
โทรศัพท์ 089-5580784
E-mail : sopha.chu@spm36.go.th
นายเรืองชัย ตามรภาค
ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา
โทรศัพท์ 089-5605858
E-mail : Roungchai.Tam@spm36.go.th
น.ส.อรัญญา แยงเจริญ
ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน
โทรศัพท์ 056-9111400
E-mail : ARUNYA.YAN@spm36.go.th
นางบุษกร เชื้อสีดา
ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลฯ
โทรศัพท์ 081-7960767
E-mail : busakorn@spm36.go.th
นางพิฐชญาณ์ แก้วชุมพลกุล
ผอ.กลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์
โทรศัพท์ 097-9186060
E-mail : Pitchaya.Kae@spm36.go.th

นางสาวแสงเดือน สันธิ
ผอ.กลุ่มอำนวยการ
โทรศัพท์ 081-9926921
E-mail : sangduan.sun@spm36.go.th
นางบุญญธิดา คชรักษ์
ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล
โทรศัพท์ 083-2084993
E-mail : Boonyatida.koa@spm36.go.th
นางดวงมณี แก้วสระแสน
ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน
โทรศัพท์ 089-2641046
E-mail : Duangmanee.Kea@spm36.go.th
นายสุชาติ ราชคมน์
ผอ.ส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศ
และการสื่อสาร
โทรศัพท์ 083-5653711
E-mail : Suchart.Rat@spm36.go.th
นายเฉลิมฤทธิ์ ชูศรี
ผอ.กฏหมายและคดี
โทรศัพท์ 080-4969092
E-mail : Chalermrid.Cho@spm36.go.th
…..